Bien_hoa_Fc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bien_hoa_Fc

Hệ Thống Thông Tin Cho Thành Viên Club

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Vài lời cùng các thành viên BienHoa.FC

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Vài lời cùng các thành viên BienHoa.FC Empty
Bài gửiTiêu đề: Vài lời cùng các thành viên BienHoa.FC   Vài lời cùng các thành viên BienHoa.FC I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 11:11 pm

Vài dòng tâm sự to nhỏ

Mình cũng giống như các bạn thành viên khác khi tham gia FIfaonline, muốn tạo một sân chơi chung cho anh em. tạo được một phong trào lành mạnh và thúc đẩy tinh thần phấn đấu của anh em trong game.

Ý tưởng thành lập CLB ra đời khi mình nhìn thấy sự cục bộ và ục nịch trong công tác tổ chức sân chơi cho anh em tham gia CLB của những club khác trong Fifaonline. Thành viên đăng ký vào và chẵng biết phải làm gì, được quyền lợi gì và phải làm gì trong thời gian đợi VTC update hoàn tất phiên bản mới.

Trưa hè nắng nóng, Only_lovett (phó chủ tịch CLB) bị kích thích dữ dội khi nghe mình dụ dổ thành lập Club. vậy là 500k LP đã được trích từ túi của Onlylovett, và CLB được thành lập ngày 17/08/2009.

Trích ngang lý lịch tay Phó chủ tịch loly_lovett : " một tay keo có tiếng, cực kỳ kẹo trong việc trả lương cầu thủ, ki bo hơn cả chủ tịch CLB Deportive của Tây Ban Nha. Chưa bao giờ biết bỏ tiền mua cầu thủ xin, chỉ biết bán thẻ Uniform và ôm mớ Lp khư khư.Không đá solo vì tiết kiệm tiền tăng lực cầu thủ và là tay đá offline cày tiền siêu hạn"

Nhưng dù sao cũng nhờ keo kiệt mà anh em mình có một sân chơi. Tôi thay mặt CLB xin cảm ơn người sáng lập CLB loly_lovett

Mong muốn rằng, CLB sẽ có 1 tuần 2 lần tổ chức các giải đấu online cho anh em trong CLB. hướng tới sau này các buổi offline gặp mặt trao dổi học hỏi giúp đở nhau trong game cũng như trong cuộc sống.

Hiện nay, con số thành viên chúng ta tối đa là 30. Nhưng tôi mong muốn trong thời gian ngắn nhất chúng ta sẽ có 60,90,120... và nhiều hơn nữa các thành viên. lúc đó sẽ có BienHoa1, BienHoa2... xuất hiện và cùng tồn tại và phát triển trên tình hữu nghị và đoàn kết

Mong rằng các anh em tham gia nhiệt tình, có những đóng góp thiết thực vào phong trào chung để giúp CLB có những bước tiến dài và vững chắc trong chặn đường sắp tới.

Thanks all !!
https://bienhoafc.forum-viet.net

Vài lời cùng các thành viên BienHoa.FC
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Qui định thành viên đóng góp cho CLB
» Trao quà cho thành viên tham gia giải liên đoàn lần 2
» Mời Mọi Người Làm Cộng Tác Viên Phiên Bản BeTa - mọi người cùng xem và ủng hộ mình nhá !
» Nội Qui Thi Đấu cho BienHoa.FC
» kỹ năng bóng đá của BienHoa.FC